ราคา 13500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 81.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 166666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ Ideo Mobi สุขุมวิท 66 (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66)

admin wealthiness
0926905445
2023-08-28 14:30:22.0
เลขที่ประกาศ: 454334
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน Ideo Mobi สุขุมวิท 66 81 ตรม. ห้องกว้าง เห็นวิวเมือง ทำเลสุขุมวิท

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 81 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 20 จากทั้งหมด 28 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished
Bathtubs

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Ideo Mobi สุขุมวิท 66 (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66) / Ideo Mobi Sukhumvit 66

Project : IDEO Mobi Sukhumvit 66
Location : Near BTS Udomsuk
Unit size : 81 Sqm.
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Selling Price : 13,500,000 MB

Private Property Tour
Personal Property Consultant
For more information :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

Co agent welcome *

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS Udomsuk
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.681451,100.609938

ราคา: 13,500,000 บาท

เงื่อนไขการเช่า
• ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
• สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0