ราคา 10000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 88.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 113636.36 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ The Bangkok Sap

Sumate Aramkul
0839977664
2023-08-24 14:55:00.0
เลขที่ประกาศ: 453778
รายละเอียดเพิ่มเติม
2 bed 2 bath

จำนวนอาคาร:
0

The Bangkok Sap

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The Bangkok Sap - 10000000 บาท ติดต่อคุณ Sumate Aramkul

เลขที่: 453778
2023-08-24 14:55:00.0
Add to wishlist

The Bangkok Sap

ขนาดพื้นที่ 88.0 ตารางเมตร

Sumate Aramkul

0839977664

ขาย 10000000.00 บาท

Condo for rent or sale at the Bangkok Sap - คอนโด ขาย

เลขที่: 89273
2015-02-03 00:00:00.0
Add to wishlist

The Bangkok Sap

ขนาดพื้นที่ 105.0 ตารางเมตร

kittinan โกมลภิส

0896646266

ขาย 12800000.00 บาท

Condo for sale/rent - คอนโด ขาย

เลขที่: 611
2013-07-15 00:00:00.0
Add to wishlist

The Bangkok Sap

ขนาดพื้นที่ 106.0 ตารางเมตร

กิตตินันท์ โกมลภิส

0896646266

ขาย 12000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 10000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ออริจิ้น เพลย์ บางขุนนนท์ ทริปเปิ้ล สเตชั่น - 367900 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 367900.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 5690000 บาท ติดต่อคุณพลอย
ขาย 5690000.00 บาท
ขายคอนโด สุขุมวิท 50 แฟร์ทาว์เวอร์ ขนาด 80 ตร.ม. - คอนโด ขาย