ราคา 5800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87878.79 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ KnightsBridge Duplex ติวานนท์ (ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์)

กอล์ฟ JC
0968793245
2023-08-06 13:47:20.0
เลขที่ประกาศ: 452092
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ห้องหายาก !! Duplex 2 นอน ห้องมุม Knightsbridge ติวานนท์ ติดรถไฟฟ้ากระทรวงสาธารณสุข 66.7 ตรม. ชั้น 16

:: จุดเด่น ::
- ห้อง Duplex 2 นอน เพดานสูงให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้าน ทั้งโครงการมีแค่ 16 ห้อง
- ห้องมุมทิศเหนือ และตะวันออก ซึ่งเป็นมุมที่ดีที่สุดในโครงการ โดยห้องนอนหันไปทางทิศเหนือ ไม่โดนแดด
- ทั้งโครงการมีแค่ 373 ยูนิต ให้ความเป็นส่วนตัว ไม่วุ่นวาย สะดวกสบาย ติดรถไฟฟ้า
- ห้องแต่งสวย แถมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่

** ขายเพียง 5.8 ล้าน **

:: รายละเอียดห้อง ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์ ::
- ขนาด 51.7 ตร.ม. มีพื้นที่เพิ่มเติมชั้นบนอีก 15 ตร.ม. พื้นที่รวม 66.7 ตร.ม.
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่
- ชั้น 16 วิวโล่ง
- หน้าต่างห้องนอนหันทิศเหนือ ระเบียงหันทิศตะวันออก ตากผ้าได้

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์ (Knightsbridge Duplex Tiwanon)
- พื้นที่โครงการ ประมาณ 1-2-46 ไร่
- อาคารชุดพักศัย High rise 25 ชั้น 1 อาคาร
- จำนวนยูนิต 373 ห้อง
- ที่จอดรถ 167 คัน คิดเป็น 45% รวมจอดซ้อนคัน
- สระว่ายน้ำ ระบบเกลือ ชั้น 25
- ฟิตเนส ชั้น 25
- Sky Family Lounge ชั้น 25
- สวนสำหรับนั่งพักผ่อน
- รปภ. 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card
- ค่าส่วนกลาง ตรม.ละ 45 บาท

:: สถานที่ใกล้เคียง ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์ ::
- รถไฟฟ้าสถานีกระทรวงสาธารณสุข ~ 90 ม.
- Esplanade รัตนาธิเบศร์ ~ 1.5 กม.
- Tesco Lotus รัตนาธิเบศร์ ~ 1.5 กม.