ราคา 12000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 114.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 105263.16 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ Chewathai ราชปรารภ (ชีวาทัย ราชปรารภ)

Kate
0814561326
2023-07-18 15:28:46.0
เลขที่ประกาศ: 450276
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องกว้างมาก ย่านประตูน้ำChewathai ราชปรารภ (ชีวาทัย ราชปรารภ) 114 ตรม.3นอน 2น้ำ ชั้น26 ใกล้Airport Linkมักกะสัน.

::จุดเด่น::
ห้องกว้าง
รีโนเวทใหม่

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 114 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 26 จากทั้งหมด 26 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว เมือง

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Chewathai ราชปรารภ (ชีวาทัย ราชปรารภ)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
Airport Linkมักกะสัน
BTS อนุสาวรีย์
ตึกใบหยก
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.761584,100.542548

ราคา: 12,000,000 บาท

สนใจติดต่อ: Kate 0814561326
Line: akebob2520
Mobile/WhatsApp:+66-81-456-1326
Line ID: akebob2520

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Chewathai ราชปรารภ (ชีวาทัย ราชปรารภ)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Chewathai ราชปรารภ (ชีวาทัย ราชปรารภ)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

ขาย คอนโด ราชเทวี Chewathai ราชปรารภ เนื้อที่ 60 ตรม

เลขที่: 529964
2025-12-11 19:30:51.0
Add to wishlist

Chewathai ราชปรารภ (ชีวาทัย ราชปรารภ)

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

อนวัช ผลบำรุง

0917987924