ราคา 8000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

กร
0806029944
2013-08-30 14:54:00.0
เลขที่ประกาศ: 44878
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
ขาย / เช่าด่วน คอนโด U-Delight@หัวหมาก สเตชั่น
ขนาด 31 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5
กรณีขาย
ราคาห้อง 1,950,000 บาท
ขายดาว์น 497,500 บาท (รวมค่าจอง+ทำสัญญา+ผ่อนดาวน์) ชำระเจ้าของห้อง
ยอดโอนกรรมสิทธิ์ 1,452,500 บาท ชำระโครงการ
กรณีให้เช่า
รายเดือน เดือนละ 8,000 บาท
ติดต่อ 080 602 9944 ด่วนนนนน

จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ขาย / เช่าด่วน คอนโด U-Delight@หัวหมาก สเตชั่น
ขนาด 31 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5
กรณีขาย
ราคาห้อง 1,950,000 บาท
ยอดโอนกรรมสิทธิ์ 1,452,500 บาท ชำระโครงการ
กรณีให้เช่า
รายเดือน เดือนละ 8,000 บาท
ติดต่อ 080 602 9944 ด่วนนนนน
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย เช่าด่วน คอนโด U-Delightหัวหมาก สเตชั่น

เลขที่: 44878
2013-08-30 14:54:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

กร

0806029944

ขาย 8000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย เช่าด่วน คอนโด U-Delightหัวหมาก สเตชั่น
ขาย 8000.00 บาท
ขายดาวน์พาร์คเอ็กโซคอนโด429000 บาท ( 1596400 )
ขาย 429000.00 บาท
ไหม่....รับติดฟิล์มกันความร้อนบ้าน,คอนโดและอาคาร ราคาถูกช่างติดเอง งานดี ...
ขาย 40.00 บาท
ให้เช่า Ceil by sansiri ใกล้ BTS ทองหล่อ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เช่า 29000.00 บาท
เช่า The Room วงเวียนใหญ่ คอนโด 1 ห้องนอน ติด BTS วงเวียนใหญ่
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Mestyle Sukhumvit-Bangna - 9000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bangna Rental
เช่า 9000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Q house Condo สาทร | คิว เฮาส์ สาทร | - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Ideo Ladprao 17 | Ideo ลาดพร้าว 17 | ไอดีโอ ลาดพร้าว 17 - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Ittikorn
เช่า 20000.00 บาท
เช่า 18000.00 บาท
Condo ฟลอร่า วิลล์ 2นอน 105 SQUARE METER 4830000 - ใกล้กับ รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ราคาดีที่สุด เป็นคอนโดพร้อมอยู่ห้องขนาดใหญ่ มีที่จอดรถ Fixed มีการตกแต่งภายในเพิ่มเติมได้แบบเรียบหรู และมีทำเลสวยสามารถมองเห็นวิวเมือง พร้อมพื้นที่ส่วนกลาง และสิ่งอำนวยควา