ราคา 10550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 146527.78 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ The Vertical aree(เดอะ เวอร์ติคัล)

Jcotproperty
0630964452
2023-07-05 08:57:13.0
เลขที่ประกาศ: 448765
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องใหญ่ The Vertical aree(เดอะ เวอร์ติคัล) 72 ตรม. พร้อมขาย

JCS558
0630964452
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 72 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 11 จากทั้งหมด 25 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Vertical aree(เดอะ เวอร์ติคัล) / The Vertical aree(เดอะ เวอร์
ติคัล)
ซอยอารีย์ 1 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS อารีย์
•BTS สนามเป้า
•มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์

ราคา: 10,550,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า
#ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หา
บ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโด
ติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Vertical aree(เดอะ เวอร์ติคัล)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Vertical aree(เดอะ เวอร์ติคัล)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Vertical Aree คอนโดคุณภาพ ใจกลางย่านอารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ 450 ม.

เลขที่: 530250
2025-12-18 23:59:29.0
Add to wishlist

The Vertical aree(เดอะ เวอร์ติคัล)

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Asset X property

0634924632

ขาย 9900000.00 บาท

JCS558 ขาย คอนโด ห้องใหญ่ The Vertical aree(เดอะ เวอร์ติคัล) 72 ตรม.

เลขที่: 448765
2023-07-05 08:57:13.0
Add to wishlist

The Vertical aree(เดอะ เวอร์ติคัล)

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

Jcotproperty

0630964452

ขาย 10550000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 10550000.00 บาท
ขายถูก The Niche Taksin เดอะ นิช ตากสิน 2.15ล้าน 32.78ตรม.
ขาย 2150000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Hudson Sathorn 7 - 70000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kb
เช่า 70000.00 บาท
Condo DENIM JATUJA 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องใหม่ มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน วิวสระว่ายน้ำ
ขาย 3190000.00 บาท
Shop at Noble Remix 2nd fl shop 73 sqm and 1400 per sqm
เช่า 102018.00 บาท
ให้เช่า พลัส 67 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคา 17000 บาท BTS พระโขนง
เช่า 17000.00 บาท
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ ให้เช่าราคา 6,500 บาท/เดือน
เช่า 6500.00 บาท
ขาย เซ็นทริค ซีน รัชวิภา เหมาะลงทุน คอนโดหรู ติดถนน ใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า MRT วงศ์สว่าง ห้องสวย พร้อมอยู่
ขาย 2300000.00 บาท
SP0535CR ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50 ขนาด 44 ตรม. ชั้น7 ตึก2
เช่า 12000.00 บาท
ขายคอนโด ลุมพินี วิล. ห้องใหม่. ราคาถูกคุยได้
ขาย 1900000.00 บาท
clear