ราคา 2830000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67380.95 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ August Condo Charoenkrung80

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ
0634128966
2023-05-31 11:54:26.0
เลขที่ประกาศ: 444195
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ออกัสท์คอนโด (August Condo Charoen Krung 80) 42.33 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 42.33 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ครบ

ครัว 1 ระเบียง
2 จอดรถยนต์+มอไซค์
ห้องมุม มีความเป็นส่วนตัว
สิ่งอำนวยความสะดวก
คีย์การ์ด รปภ.24 ชม.
สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สะพานกรุงเทพ พระราม3 รพ.เจริญกรุงประชารักษ์
ถ.เจริญกรุง เอเชียทีค
ถ.เจริญนคร ไอคอนสยาม
ถ.พระราม 3 ห้าง เทอมินอล21 , ทรีออนทรี
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.696,100.494

ราคา: 2,830,000 บาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจติดต่อ: กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
August Condo Charoenkrung80

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: August Condo Charoenkrung80

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

เลขที่: 444195
2023-05-31 11:54:26.0
Add to wishlist

August Condo Charoenkrung80

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร