ราคา 1690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58275.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ D Condo รามคำแหง 64 (ดี คอนโด รามคำแหง 64)

มัทนา
0805965799
2023-04-29 21:56:12.0
เลขที่ประกาศ: 440231
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รีโนเวทแล้ว ห้องสวยตรงปก D Condo รามคำแหง 64 29.83 ตรม.

:: จุดเด่น ::
- ตกแต่งใหม่ พร้อมอยู่
- ห้องกว้าง ราคาถูก
- คอนโดติดถ.รามคำแหง ไม่ต้องเข้าซอย
- คอนโดอยู่ระหว่างรถไฟฟ้าสีส้ม สถานีลำสาลี กับ ศรีบูรพา
- หน้าคอนโดมี 7-11 , มี street food อร่อย และ ราคาถูก
- เดินทางด้วยเรือด่วนคลองแสนแสบต้นสาย
- มีป้ายรถเมล์หน้าโครงการ
- มีสระว่ายน้ำ และ ฟิตเนส
- ห้องครัวมีประตูกั้น ทำอาหารกลิ่นไม่รบกวน
- ห้องน้ำอยู่นอกห้องนอน ถูกตามหลักฮวงจุ้ย

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 29.83 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร บี
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตก
- หัวนอนหันทางทิศ ใต้
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ฟรี ทีวี แอร์ ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: D Condo รามคำแหง 64 (ดี คอนโด รามคำแหง 64) / D CONDO RAMKHAMHAENG 64
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
1. ธนาคาร UOB
2. แยกลำสาลี
3. เดอะ มอลล์ บางกะปิ
4. โลตัส บางกะปิ
5. แม็คโคร
6. บิ๊กซีเอ็กตร้า
7. พันทิพย์พลาซ่า
8. มหาวิทยาลัยรามคำแหง
9. โรงพยาบาล รามคำแหง
10. โรงพยาบาล ลาดพร้าว
11. สถานีรถไฟฟ้า ลำสาลี และ ศรีบูรพา
12. นิด้า

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.764878,100.653616

ราคา: 1,690,000 บาท

สนใจติดต่อ: ทิพย์ 092-514-1987 / 0 9 2 5 1 4 1 9 8 7
L i n e I D : @846jhkla
https://lin.ee/323cblH
บริการรับฝากขายคอนโด บ้าน ที่ดิน
บริการฝากเช่าบ้าน คอนโด ที่ดิน
บริการปรึกษาสินเชื่อ
บริการเป็นกันเอง ทักมาคุยกันก่อนได้ค่ะ
คุณสมบัติ