ราคา 27000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 692.31 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ The Reserve เกษมสันต์ 3 (เดอะ รีเวิส เกษมสันต์ 3)

JCOT Property
0630964452
2023-04-24 23:49:12.0
เลขที่ประกาศ: 439564
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน27000บ The Reserve เกษมสันต์ 3 39 ตรม. พร้อมเช่า

JC3428
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 39 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 7 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Reserve เกษมสันต์ 3 (เดอะ รีเวิส เกษมสันต์ 3) / The Reserve Kasemsan 3
ซอย เกษมสันต์ 3 แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน จังหวัดกรุงเทพมหานคร

สถานที่ใกล้เคียง
สถานนามกีฬาแห่งชาติ
เทสโก้ โลตัส พระราม 1
สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน
เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

ราคา: 27,000 บาท

สัญญาเช่า 1 ปี ประกันการเช่า 2 เดือน ค่าเช่า ล่วงหน้า 1 เดือน รวม 3 เดือนวันทำสัญญาเช่า

สนใจติดต่อ: JCOT Property 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า #ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้
เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หาบ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาด
ฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโดติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT