ราคา 8800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 146666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ CONDO Bann siri 24 (SUKHUMVIT 24) ชั้นที่ 11 th Floor

คุณธนดล
2013-04-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4328
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดทำเลทอง สวย CONDO Bann siri 24 SUKHUMVIT 24 ชั้นที่ 11 th Floor พื้นที่ 60 ตรม. SQM 1 Bedroom 1 Bathroom เฟอร์นิเจอร์ครบ Full furnishe แอร์ครบ ใกล้ห้างเอ็มโพเรียม และ BTS สถานีพร้อมพงศ์ หาไม่ได้แล้วครับ คอนโดดีดีอย่างนี้เพียงแค่ 8,800,000 บาท (146,666 B / 1sqw)ปัจจุบันให้เช่าอยู่ครับ มีรายได้ สัญญาปีต่อปี ด่วนทำเล ณ ปัจจุบันถือว่าถูกมากครับ

ขายคอนโดทำเลทอง สวย CONDO Bann siri 24 SUKHUMVIT 24 ชั้นที่ 11 th Floor พื้นที่ 60 ตรม. SQM 1 Bedroom 1 Bathroom ขนาดใหญ่มีอ่างอาบน้ำ และ ตู้ Shower room และห้องตกแต่ง บิวส์อินท์ Built - in อย่างดี Full furnished สวย ชั้น 11 ห้องเลขที่ 39/43 ระบบรักษาความปลอดภัย หรือการดูแลของโครงการแสนสิริดีเยี่ยม มีระบบคีย์การ์ด รับรองคุ้มค่า ณ ปัจจุบัน เสนอขายพร้อมทุกอย่างเพียง 8,800,000 บาท 8.8 MB ติดต่อ คุณต่อ ธนดล รัตนนิคม 081-4059648

ทำเล CONDO Bann siri 24 SUKHUMVIT 24 อยู่ซอยสุขุมวิท 24 เข้าไปเพียง 500 เมตรซ้ายมือ หน้าซอยเป็นห้างเอ็มโพเรียม และสถานีรถไฟฟ้า BTS พร้อมพงศ์ ทำเลเจริญมากที่สุด บริหารจัดการอย่างดี รับรองไไม่แพง สวยมาก เหมาะซื้อพักอาศัยในทำเลทองขนาดนี้ และราคาไม่ตกแน่นอนกรณีซื้ออยู่หรือซื้อให้เช่าก็น่าสนใจ คอนโด 60 ตรม. SQM 1 Bedroom ราคา 8,800,000 บาท ติดต่อ คุณต่อ ธนดล รัตนนิคม 081-4059648

สถานที่ใกล้เคียง
1. 500 ม. ถึง BTS พร้อมพงษ์ / 500 meter to BTS Phrompong
2. ใกล้ เอ็มโพเรียม, เจ อเวนิว, สวนเบญจสิริ / Near Emporium, J Avenue, Benjasiri Park
3. ใกล้ รพ. สมิติเวช, รพ. พร้อมมิตร / Near Samitivej Hospital, Phrommit Hospital