ราคา 2420000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 40333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ บ้านสวนธน รัชดา

BP Property
0959656546
2023-02-14 02:34:22.0
เลขที่ประกาศ: 429551
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด บ้านสวนธนรัชดา ซอยรัชดาภิเษก 36 ขนาด 60 อยู่ชั้น 1 (คอนโดสไตล์รีสอร์ท อารมณ์บ้านเดี่ยว เงียบสงบ
เป็นส่วนตัว)

คอนโด บ้านสวนธนรัชดา
-ขนาด 60ตรม. ชั้น1
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น เทอเรสเล่นระดับ 2 ระดับ ตกเเต่งสวยเหมือนในภาพ
-เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินท์ ม่านกันแสงทุกห้อง เครื่องทำน้ำอุ่น และแอร์ 3 ตัว
-มีสวนต้นไม้หน้าห้อง พร้อมโต๊ะม้าหิน 4 ที่นั่ง
-สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ลานจอดรถ 100%
-ประตูระบบคีย์การ์ด และมีรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
-อยู่ใจกลางเมือง ใกล้มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม รพ.เปาโลโชคชัย 4 และรพ.เปาโลเกษตร
-ใกล้โรงเรียนรัฐบาลหลายแห่ง เช่น รร.หอวัง รร.สตรีวิทยา รร.เทพวิทยา รร.เพชรถนอม
-ใกล้ห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว เซ็นทรัลอีสวิลล์
-ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS และ MRT
-ใกล้สถานที่สำคัญๆ อีกมากมาย

ราคา 2,420,000 บาท
ติดต่อ 095-965-6546
Line: biggestland

วันที่เริ่มโครงการ:
2004-02-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านสวนธน รัชดา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้านสวนธน รัชดา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ขาย คอนโด บ้านสวนธน รัชดา ชั้น2 ขนาด 67.41 ตรม. ขายถูก 2,838,300 บาท

เลขที่: 522765
2025-02-27 16:24:23.0
Add to wishlist

บ้านสวนธน รัชดา

ขนาดพื้นที่ 67.0 ตารางเมตร

ZThaiHome

0948978878

ขาย 2838300.00 บาท

ขายคอนโด บ้านสวนธน รัชดา 36 ตึก 2B ชั้น 8 ขนาด 42.61 ตรม.

เลขที่: 460626
2023-10-17 16:42:34.0
Add to wishlist

บ้านสวนธน รัชดา

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

Nichapa Jeakkhajorn

0954694415

ขาย 1550000.00 บาท

คอนโดบ้านสวนธนรัชดา36 ห้องใหญ่60ตรม. 2นอน ตกแต่งสวยงาม

เลขที่: 429551
2023-02-14 02:34:22.0
Add to wishlist

บ้านสวนธน รัชดา

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

BP Property

0959656546

ขาย 2420000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ บ้านสวนธน รัชดา - 1700000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 248672
2018-08-31 14:00:26.0
Add to wishlist

บ้านสวนธน รัชดา

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 1700000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ บ้านสวนธน รัชดา - 1840000 บาท ติดต่อคุณ คุณน้อย

เลขที่: 170823
2015-05-06 11:59:55.0
Add to wishlist

บ้านสวนธน รัชดา

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

คุณน้อย

0818991989

ขาย 1840000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ บ้านสวนธน รัชดา - 9500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ คุณน้อย

เลขที่: 117561
2014-08-05 16:12:33.0
Add to wishlist

บ้านสวนธน รัชดา

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

คุณน้อย

0818991989

เช่า 9500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดบ้านสวนธนรัชดา36 ห้องใหญ่60ตรม. 2นอน ตกแต่งสวยงาม
ขาย 2420000.00 บาท
ขายที่ดิน 14 ไร่ ติดถนนสาธารณะ เจ้าของที่ดินขายเอง ราคา 250000 บาทต่อไร่ อ.สีคิ้ว
ขาย 3500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด แมเนอร์ สนามบินน้ำ ตึก B ชั้น 23 - 7000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Mini Jarunee
เช่า 7000.00 บาท
ขายคอนโดติด BTSสะพานควาย,ร.พ. เปาโลสะพานควาย - คอนโด ขาย
ขาย 1400000.00 บาท
ขาย ศุภาลัย พรีเมียร์ อโศก (Supalai Premier @ Asoke) ชั้น20 ขนาด 60 ตรม. ราคา 6500000 บาท
ขาย 6500000.00 บาท
ปล่อยเช่าคอนโดลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า ขนาด22.5 ตร.ม
เช่า 6000.00 บาท
ขายด่วนถูกมาก The Room สุขุมวิท79, 1 นอน พร้อมเฟอร์ฯ ใกล้ BTS อ่อนนุช - คอนโด ขาย
ขาย 3200000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เย็นจิตรคอนโดมิเนียม - 325000 บาท ติดต่อคุณ บอส
ขาย 325000.00 บาท
ให้เช่า วิทยุ คอมเพล็กซ์ คอนโดมิเนียม ขนาด 69 ตรม. 2 นอน 18,000 / month
เช่า 18000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน - 350000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
ขาย 350000.00 บาท
clear