ราคา 2800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ เดอะมาร์คคอนโด รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

คุณนิว
083-0584366
2013-08-23 14:54:47.0
เลขที่ประกาศ: 42791
รายละเอียดเพิ่มเติม
5. ชั้น 18ขนาดห้อง 42.00 ตร.ม ราคาซื้อขาย 2,800,000 บาท (ห้องหัวมุม เห็นวิว สองด้าน) แบ่งเป็นค่าใช้จ่ายดังนี้ - ขายดาวน์ 887,550บาท (แบ่งชำระส่วนหนึ่งและส่วนที่เหลือชำระวันโอนกรรมสิทธิ์ได้) - ยอดโอนกรรมสิทธิ์ 1,912,450 บาท (สามารถกู้สินเชื่อบ้านได้เท่ากับราคาซื้อขาย) - ห้องนี้ปลอดภาระค่างวดกับทางโครงการแล้ว จ่ายเงินดาวน์แล้วรอโอนกรรมสิทธิ์อย่างเดียว - ของแถม ! แอร์ 2 ตัว , ชุดเครื่องครัวพร้อมเตาแก๊สไฟฟ้า และเครื่องดูดควัน ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมโทร 08-3058-4366 , Email: natwarang.1988@gmail.com ติดต่อคุณนิว ค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
**ขายดาวน์ เท่าทุน คอนโด เดอะมาร์ค รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ ครับ 1.9x ล้าน** - คอนโด ขายดาวน์
เดอะมาร์คคอนโด รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ เดอะมาร์คคอนโด รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ - 2800000 บาท ติดต่อคุณนิว (ห้อง 1 ห้องนอนใหญ่ ห้องมุม) ได้วิวสองด้าน
ขาย 2800000.00 บาท
Code C20221201006.........Rhythm Sathorn - Narathiwas สำหรับเช่า, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่
เช่า 30000.00 บาท
ขาย IDEO ลาดพร้าว 17 ใกล้สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ลาดพร้าว เพียง 50 เมตร - คอนโด ขาย