ราคา 90000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3750.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Rise B

Niramon Buaphud
0868456783
2013-09-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 42786
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโดThe RiseB ตึก1 ชั้น 5 ห้องขนาด 32 ตารางเมตร ราคา 120,000บาท (รวมค่าเปลี่ยนสัญญา) *เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่สิ้นกันยายน*
สนใจติดต่อ 086-8456783 ส้ม

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด ราคาถูก The Rise B หลังห้างเซ็นทรัลชลบุรี - คอนโด ขายดาวน์
The Rise B

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ขาย The Rise B เดอะ ไรซ์ บี ตึก2 ชั้น8 ขนาด 33 ตรม. ราคา 1000000 บาท

เลขที่: 273205
2019-01-29 15:31:32.0
Add to wishlist

The Rise B

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

siamasset siamasset

0961919542

ขาย 1000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ The Rise B - 7500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ นัทธพงศ์

เลขที่: 171918
2015-06-15 16:49:48.0
Add to wishlist

The Rise B

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

นัทธพงศ์

0905456565

เช่า 7500.00 บาท

คอนโด ใหม่ ให้เช่า ติดเซ็นทรัล ชลบุรี

เลขที่: 84119
2014-02-09 23:25:36.0
Add to wishlist

The Rise B

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

ส้ม

0894122645

เช่า 8500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ The Rise B - 9000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ทิพวรรณ

เลขที่: 77371
2014-01-04 19:28:22.0
Add to wishlist

The Rise B

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

tippawan wantong

0813452311

เช่า 9000.00 บาท

ขายดาวน์ด่วน!!!condo the RiseB ชั้น5 ราคา120,000บาท - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 42786
2013-09-03 00:00:00.0
Add to wishlist

The Rise B

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

Niramon Buaphud

0868456783

ขาย 90000.00 บาท