ราคา 4190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82156.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ คอนโด วัน สุขุมวิท67

Kritsana Meechoo
0829481381
2022-11-30 22:46:45.0
เลขที่ประกาศ: 421212
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท67 51 ตรม. สภาพดีมาก แต่งสวย พร้อมอยู่

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 51 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 9 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: คอนโด วัน สุขุมวิท67 / Condo One Sukhumvit 67

-เจ้าของโครงการ บริษัท พลัส พร็อพเพอร์ตี้ พาร์ทเนอร์ จำกัด
-เนื้อที่ทั้งหมด 320 ตารางวา
-จำนวนตึก 1 อาคาร
-จำนวนชั้น 9 ชั้น
-จำนวนห้อง 79 ยูนิต
-ที่ตั้ง ซอยสุขุมวิท 67 ถนนสุขุมวิท เขตพระโขนง กรุงเทพฯ

-รถไฟฟ้า BTS สถานีพระโขนง
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.718132,100.590274

ราคา: 4,190,000 บาท

สนใจติดต่อ: Kritsana Meechoo 0829481381
Line: 0829481381

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดวัน สุขุมวิท 67 ราคา 2,600,000 ขนาด 30 ตร.ม. ห่างบีทีเอสพระโขนง 200 เมตร - คอนโด ขาย
คอนโด วัน สุขุมวิท67

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท67 51 ตรม. สภาพดีมาก แต่งสวย พร้อมอยู่

เลขที่: 421223
2022-12-01 00:03:13.0