ราคา 2990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53392.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Greenlake Condo ศรีราชา

TapatTara
0891565964
2022-11-23 19:59:55.0
เลขที่ประกาศ: 420429
รายละเอียดเพิ่มเติม
TP. #CondoforSaleandRentinSriracha
#ขายและให้เช่าคอนโดศรีราชา
#คอนโดเช่าใจกลางเมืองศรีราชา
#ขายคอนโดศรีราชาพร้อมเฟอร์ครบ
#คอนโดให้เช่าเฟอร์นิเจอร์ครบ

คอนโดกรีนเลคศรีราชา
เนื้อที่ 56 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ครัว
พร้อมระเบียง

เฟอร์นิเจอร์จัดเต็ม พรเอมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย
Sofa bed
แอร์ครบทุกห้อง
เครื่องซักผ้า
เตียง ที่นอน
มุ้งลวด ผ้าม่าน
เครื่องทำน้ำร้อน
อ่างอาบน้ำ
ทีวี 2 เครื่อง
ไมโครเวฟ
ตู้เย็น
หม้อน้ำร้อน
อุปกรณ์จานชาม กะทะ หม้อ

✨ค่าเช่า : 25,000 ลดเหลือ 18,000.-
ราคาขาย : 2,990,000
สนใจต่อรองราคาได้✨

#ดูแลจบครบทุกขั้นตอนจนถึงวันโอน
#ดำเนินการเรื่องสินเชื่อธนาคารฟรี
*********** Q&A | Viewing **********
✡ สอบถามข้อมูล / นัดชมสถานที่
คุณ ธภัทร (นัท) : 0891565964
Line id : natanprasert หรือ คลิก
https://line.me/ti/p/kO6OQBJ3RE
Facebook : https://www.facebook.com/propertybytapat
E-mail : propertybytapat@gmail.com
www.thaieasternproperty.com
--------------------
#รับฝากขายฝากเช่าอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0