ราคา 471150.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 13461.43 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2022-11-11 16:36:15.0
เลขที่ประกาศ: 418784
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03928 ขายดาวน์เท่าทุน คอนโด นิช โมโน รามคำแหง Niche Mono Ramkhamhaeng ติด MRT หัวหมาก ถนนรามคำแหง (ระหว่างซอยรามคำแหง 36 และ 36/1) แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กทม. 10240 ขนาดห้อง 34.9 ตรม. (1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องเอนกประสงค์, ครัวปิด) อาคาร B ชั้น 20 แบบห้อง TYPE E (ห้องทิศตะวันออก ไม่ร้อน) หมายเลขห้อง B2002 *ของแถม* -เครื่องฟอกอากาศ ทีวี 40 นิ้ว ตู้เย็น เครื่องซักผ้าฝาหน้า ไมโครเวฟ เครื่องดูดฝุ่นแบบกล่อง แอร์ 2 ตัว เครื่องทำน้ำอุ่น -เฟอร์นิเจอร์พร้อมชุดครัวบิ้วอิน อ่างล้างจาน เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน Digital Door Lock ฉากกั้นอาบน้ำ ขายดาวน์ 471,150 บาท (ผ่อนดาวน์ครบทุกงวดแล้ว) ที่เหลือ ชำระจริง ณ วันโอนกรรมสิทธิ์ 2,669,850 บาท (มีส่วนลดวันโอน 66,660 บาท) ราคาห้องจริงๆ 3,141,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรี ค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเองได้*

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด The Pulse 1,590,000 ลาดพร้าว 44 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ คอนโด นิช โมโน รามคำแหง - 471150 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 418784
2022-11-11 16:36:15.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ