ราคา 9999999.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 99.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 101010.09 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Test123

K.orjix K.orjix
00000000
2022-10-26 16:45:35.0
เลขที่ประกาศ: 416998
รายละเอียดเพิ่มเติม
test

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Test123

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Test123

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขาย คอนโด ขายคอนโด Parc Exo Kaset - Navamintra (ปาร์ค เอ็กซ์โอ เกษตร-นวมินทร์) 33.5 ตร.ม.

เลขที่: 471667
2024-01-29 15:46:20.0
Add to wishlist

Test123

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

Onland

0919791491

ขาย 2890000.00 บาท

ขายถูก คอนโดรามอินทรา ติด Mrt สีชมพู2 ห้องนอน 60 ตรม. แต่งใหม่ สวยพร้อมอยู่ ID-13133

เลขที่: 463317
2023-11-13 09:26:09.0
Add to wishlist

Test123

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

ขาย 1690000.00 บาท

The Origin Ramintra 83 (ดิ ออริจิ้น รามอินทรา 83) ใกล้รถไฟฟ้าสถานี รามอินทรา

เลขที่: 451079
2023-07-26 10:45:45.0
Add to wishlist

Test123

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ชมพูนุท บุญหล่อเพชร

0954569895

เช่า 11000.00 บาท

ขาย คอนโด พาร์คเอ็กซ์โซ เกษตร นวมินทร์ ห้อง รีโนเวท ใหม่ล่าสุด

เลขที่: 421578
2022-12-04 15:58:53.0
Add to wishlist

Test123

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

ธรรมรัตน์ เลิศธนธราธรรม

0622042024

ขาย 1690000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Test123 - 9999999 บาท ติดต่อคุณ K.orjix K.orjix