ราคา 22000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 293685.74 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
โครงการ คอนโด The Diplomat Sathorn

Sara Sara
0826414199
2022-09-27 10:40:14.0
เลขที่ประกาศ: 413171
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดหรู The Diplomat Sathorn ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า, ทางด่วนสาทร ทางด่วนถนนจันทน์ 2 ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1ห้องรับแขก ขนาด 74.91 ตร.ม ชั้น27 ขายราคา 22.0 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) สิ่งอำนวยความสะดวก • สระว่ายน้ำ ขนาด 28 x 7 ม. พร้อมสระเด็ก • ฟิตเนส • รปภ. และ CCTV • ประตู Key Card • สวนหย่อม สถานที่สำคัญใกล้เคียง • เซ็นทรัล สีลม คอมเพล็กซ์ • ห้างสรรพสินค้าโรบินสัน บางรัก • บ้านสีลม • ท็อปส์ มาร์เก็ตเพลส (สาขาสีลม) • วิลล่า มาร์เก็ต (สาขาสีลม ซอยพิพัฒน์) • โรงเรียนเซนต์หลุยส์ • โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน • โรงเรียนอัสสัมชัญ บางรัก • โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ • โรงพยาบาลเลิดสิน • โรงพยาบาลมเหสักข์ • โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน • โรงพยาบาลบีเอ็นเอช • โรงแรมแชงกรีล่า • โรงแรมโอเรียลเต็ล • โรงแรมเลอบัว • โรงแรมฮอลิเดย์ อินน์ แบงคอก สีลม รับชมห้องเพิ่มได้ที่ : https://www.facebook.com/BkkBtsCondo  สนใจนัดดูห้องกรุณาติดต่อ คุณธีร์ : 082-64141-99 Line ID : @825clppm Billion Real Estate (Thailand) Whatsapp:+6626414199 #คอนโดมือสอง #ขายคอนโด #คอนโด #ขายคอนโดมือสอง #คอนโดกรุงเทพ #คอนโดติดBTS

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด The Diplomat Sathorn

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด The Diplomat Sathorn

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดหรู The Diplomat Sathorn ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า, ทางด่วนสาทร ทางด่วนถนนจันทน์