ราคา 2490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92222.22 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Ease พระราม 2

saifon thongchaitanakul
0638354338
2022-08-21 16:46:28.0
เลขที่ประกาศ: 408452
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Ease พระราม 2 27.31 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 27.31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร ..
- ชั้นที่ ... จากทั้งหมด 0 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Ease พระราม 2 / Ease Rama 2
https://go.baania.com/ca374000/111462

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สถานที่ใกล้เคียง
บิ๊กซี พระราม 2 1.8 กิโลเมตร
Good Day Night Market 1.6 กิโลเมตร
The Bright 2.2 กิโลเมตร
โรงพยาบาลบางมด 2.8 กิโลเมตร

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.670194702764007,100.43684542179108

ราคา: 2,490,000 บาท

ห้องใหม่ อยู่ฟรี 2 ปี
ฟรีส่วนกลาง
ฟรีค่ากองทุน
ฟรีมิเตอร์น้ำไฟ
ฟรีค่าธรรมเนียมการโอน

สนใจติดต่อ: saifon thongchaitanakul 0638354338
Line: 0638354338
ติดต่อ saifon thongchaitanakul
TEI : 0638354338
LINE : 0638354338
Email : fonlovefon123@gmail.com
รับ - ฝาก - ขาย - เช่า - อสังหาริมทรัพย์ - ทุกชนิด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Ease พระราม 2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Ease พระราม 2

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขาย คอนโด Ease พระราม 2 ID-15781

เลขที่: 485852
2024-06-05 08:22:10.0