ราคา 6990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 218437.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 40
โครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9

นฤนาท(ต้น)homesabuy
0807700432
2022-06-06 08:54:22.0
เลขที่ประกาศ: 399920
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า แอชตัน อโศก - พระราม 9 32 ตรม. กลางเมือง

:: จุดเด่น ::
รีวิวโครงการ : https://bit.ly/3noAcix

Ashton Asoke-Rama 9 คอนโดมิเนียม High Rise 2 อาคาร ประกอบด้วยอาคาร Alpha สูง 46 ชั้น และ Omega สูง 50 ชั้น

-บนทำเลศักยภาพ แยกอโศก-พระราม 9 เดินทางสะดวก เพียง 230 เมตร จาก MRT สถานีพระราม 9 และเพียง 2 สถานี ถึง MRT สถานีสุขุมวิท เชื่อมต่อ BTS เชื่อมต่อ BTS สถานีอโศก ใช้ชีวิตคนเมืองได้คล่องตัวสะดวกสบาย

-ออกแบบให้ทุกห้องเป็นห้องมุม มีพื้นที่กระจกที่กว้าง สามารถเปิดรับแสงธรรมชาติและเพิ่มการถ่ายเทของอากาศภายในห้อง พร้อมให้คุณได้ผ่อนคลายและสดชื่นท่ามกลางบรรยากาศที่เขียวชอุ่มตลอดปี ด้วยสวนพักผ่อนที่กว้างขวาง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 32 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 40 จากทั้งหมด 50 ชั้น

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ตลาดนัดรถไฟรัชดา : 1.8 กม.

G Land Building : 450 ม.

ฟอร์จูน ทาวน์ : 500 ม.

Central Plaza Grand Rama 9 : 800 ม.

Esplanade รัชดาภิเษก : 1.6 กม.

K-Market : 1.7 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.739012,100.5612

ราคา: 6,990,000 บาท

**รายละเอียด/ราคา**

(1) 1 Bedroom ขนาด 32 ตรม.

ราคา 6,990,000 บาท

(2) 1 Bedroom ขนาด 34.19 ตรม.

ราคาเริ่มต้น 7,990,000 บาท

(3) 1 Bedroom Plus ขนาด 46.26 ตรม.

ราคาเริ่มต้น 10,900,000 บาท

(4) 2 Bedrooms ขนาด 66.81 ตรม.