ราคา 2650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94642.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ LUMPINI PLACE รัชโยธิน

tukta
0981635997
2022-04-24 21:14:51.0
เลขที่ประกาศ: 395215
รายละเอียดเพิ่มเติม
A22-081 ขาย คอนโด LUMPINI PLACE รัชโยธิน 28 ตรม. ใกล้ทางด่วน, รถไฟฟ้า BTS รัชโยธิน และ รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว

:: จุดเด่น ::
คอนโดพร้อมสวนรวมใจสไตล์รีสอร์ท New L.P.N. Design เดินทางสะดวกใกล้ MRT สถานีพหลโยธิน สถานีลาดพร้าว และห้างสรรพสินค้า

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 28 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 16 จากทั้งหมด 20 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
✅ เฟอร์นิเจอร์ครบ Build In ตู้ เตียง โต๊ะ ครัว
✅ แอร์, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: LUMPINI PLACE รัชโยธิน / LUMPINI PLACE RATCHAYOTHIN

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
1. มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
2. มหาวิทยาลัยศรีปทุม
3. เมเจอร์รัชโยธิน
4. ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัลลาดพร้าว
5. ห้างสรรพสินค้า เมเจอร์รัชโยธิน
6. เอส.ซี.บี. พาร์ค (SCB Park)

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.830093,100.571178

ราคา: 2,650,000 บาท

สนใจติดต่อ: tukta 0981635997
Line: @numberone.re
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณตุ๊กตา
โทร : 0981635997
Line@ ID : @numberone.re
คลิ๊กลิ้งค์ : https://lin.ee/AaFfmZg
Page Facebook : ขาย ปล่อยเช่า คอนโดคุณภาพ by Number1realestate
.....................................................................................
รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโดในกรุงเทพและปริมณฑล
และยินดีให้คำปรึกษา เรื่องสินเชื่อค่ะ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: