ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช
0816526365
2022-04-11 22:21:48.0
เลขที่ประกาศ: 393816
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Supalai cute รัชโยธิน - พหลโยธิน 34 45.5 ตรม.

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 45.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตก วิว สระว่ายน้ำ

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Supalai cute รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.83739,100.581361

ราคา: 3,000,000 บาท

สนใจติดต่อ: นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช 0816526365
Line: 0816526365

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขาย คอนโด ขายด่วน Supalai cute รัชโยธิน - พหลโยธิน 34 45 ตรม. ห้องสวยมาก

เลขที่: 417843
2022-11-03 14:53:17.0
Add to wishlist

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

วิภวานี จรัสวิโรจน์

0635149878

ขาย 3100000.00 บาท

ขาย คอนโด Supalai cute รัชโยธิน - พหลโยธิน 34 45.5 ตรม.

เลขที่: 393816
2022-04-11 22:21:48.0
Add to wishlist

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34