ราคา 43000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 122.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 352459.02 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
โครงการ The Sukhothai Residences condominium

sanit puenbon
0988964246
2021-12-07 04:04:22.0
เลขที่ประกาศ: 378327
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รหัส 40847เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม 122 ตรม.ชั้นสูง วิวสวย ตกแต่งแบบสมัยใหม่พร้อมอยู่

::จุดเด่น::
ฟิกที่จอดรถ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 122 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 30 จากทั้งหมด 40 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว เมือง

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม

ขายคอนโด เดอะสุโขทัย เรสซิเด้นซ์  ห้องหันทิศตะวันออก
พื้นที่ 122 ตารางเมตร  ขนาด 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
มีห้องนั่งแล่น ห้องครัว เฟอร์นิเจอร์ครบ จอดรถ 1 คัน
ถนนสาทร ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีลุมพินี, รถไฟฟ้า BTS สถานีศาลาแดง, Silom Complex, สวนลุมพินี

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.721425,100.541167

ราคา: 43,000,000 บาท

สนใจติดต่อ: sanit puenbon 0988964246
Line: jjmine2442
รับฝาก ซื้อ ขาย ที่ดิน บ้าน คอนโด โกดัง
อสังหาฯทุกชนิด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Sukhothai Residences condominium

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Sukhothai Residences condominium

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)