ราคา 1551000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64625.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ THE MUVE Bangna

Pim
0836461464
2021-12-04 18:03:29.0
เลขที่ประกาศ: 378083
รายละเอียดเพิ่มเติม
พื้นที่ใช้สอย
24.25 ตร.ม.
ชั้น
7
หันหน้าทางทิศ
ทิศตะวันตก
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
1

รายละเอียด
ขาย คอนโดมิเนียม เดอะ มูฟ บางนา พื้นที่: 24.25 ตร.ม. ตึก 2

ร้านซักอบรีด

ราคา: 1,551,000 บาท

สนใจติดต่อ: Pim 0836461464

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
THE MUVE Bangna

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: THE MUVE Bangna

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Muve Bangna ห้องพิเศษ 2นอน ห้องหายากไม่ค่อยมีขาย จัดสัดส่วนได้ดี วิวสวนสีเขียว

เลขที่: 480475
2024-04-12 19:08:10.0
Add to wishlist

THE MUVE Bangna

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0973257019

ขาย 2995000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด ด่วนThe muve Bangna 49.2 ตรม. ห้องสวย พร้อมอยู่

เลขที่: 450600
2023-07-20 22:28:51.0
Add to wishlist

THE MUVE Bangna

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

วิภวานี จรัสวิโรจน์

0635149878

เช่า 19000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด นิช โมโน เมกกะ สเปซ บางนา 31 ตรม. 1 bed 1 bath 1 living 1 balcony 1 kitchen 1 parking lot