ค่าเช่า 7000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2556-08-07 00:00:00.0
โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒน

เดียร์
0894449941
2013-08-07 19:45:31.0
เลขที่ประกาศ: 37694
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดรีเจ้นโฮมเฟส 15 สร้างเสร็จใหม่ๆ ถนนแจ้งวัฒนะซอย 4 ตรงข้ามม.ราชภัฏพระนคร โลตัสหลักสี่ วัดพระศรี ม.เกษตร ม.ศรีปทุม ค่าเช่าเดือนละ 7,000 บาท รวมส่วนกลาง จ่ายต้นเดือน ค่าประกันของเสียหาย 20,000 บาท รวมเงินที่ต้องจ่ายในครั้งแรก 27,000 บาท สนใจติดต่อ เดียร์ 0894449941 โทรได้ตลอด ไลน์ก็ได้คะ

วันที่เริ่มโครงการ:
2011-06-18 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒน - 7000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ เดียร์
เช่า 7000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Condo U วิภา-ลาดพร้าว - 75000 บาท ติดต่อคุณ popness
ขาย 75000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดใหม่ มอนเต้ Rama9 ติดเดอะมอลล์รามคำแหง ติดรถไฟฟาสายสีส้ม(รามคำแหง12) 27 ตรม. เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
เช่า 10000.00 บาท
ขายห้องพร้อมย้ายเข้าอยู่ 1 BED 1 BATH คอนโด Ideo mix phaholyothin ขายราคาลดให้หลายหมื่น
ขาย 3950000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เอื้ออาทร เพชรเกษม 81 - 570000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 570000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ สราญใจ แมนชั่น - 50000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ KIttima Buthong
เช่า 50000.00 บาท
ขายคอนโดสาทร!!! ห้องใหญ่ 58 ตร.ม. ติด MRT ลุมพินี ราคาพิเศษ 2.29 ล้าน(มีรูป) - คอนโด ขาย
ขาย 2290000.00 บาท
คอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ ขนาด 32 ตร.ม ราคา 10000 บาทต่อเดือน
เช่า 10000.00 บาท
ขาย คอนโด ทำเลที่ตั้งใกล้แหล่งงาน เพียง 750 ม. ถึง BTS อุดมสุข เอลลิโอ เดล เนสท์ 26.05 ตรม. พร้อมอยู่ แต่งครบจบทุกฟังก์ชัน