ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 164000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 37
โครงการ คอนโด โนเบิล รัวอลฟ์ รัชดา

สิริ
0824482853
2021-11-17 18:30:16.0
เลขที่ประกาศ: 376320
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Built in ห้องสวยงาม วิวดี ทำเลดีเดินทางสะดวกคอนโด โนเบิล รัวอลฟ์ รัชดา 25.65 ตรม.

::จุดเด่น::
ใกล้รถไฟฟ้า สะดวกสบาย พร้อมเข้าอยู่

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 25.65 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารอาคารA
- ชั้นที่ 37 จากทั้งหมด 38 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงเหนือ วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ

คอนโด โนเบิล รีวลอฟ์ รัชดา ห้องสวย วิวดี ตกแต่งใหม่ เดินทางสะดวกสบาย สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน พร้อมเข้าอยู่ได้ เรายินดีดูแลท่านทุกขั้นตอนตั้งแต่ต้นจนจบโอนกันเลยครับติดต่อที่ โทร.082-448 2853

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ห้างสรรสินค้า เช็นทรัลพระราม9 ห้างเอสพรานาด รัชดา ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย ศูนย์วัฒนธรรม รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.769,100.577

ราคา: 4,100,000 บาท

บริการจัดสินเชื่อฟรี มีธนาคารให้เลือกหลายธนาคาร

สนใจติดต่อ: สิริ 0824482853
Line: Siri98

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด โนเบิล รัวอลฟ์ รัชดา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด โนเบิล รัวอลฟ์ รัชดา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY