ราคา 3998000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108054.05 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Siamese Rama 9 (ไซมิส พระราม 9)

Tik Paweena
0846548955
2021-09-22 17:26:44.0
เลขที่ประกาศ: 369206
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดิน 1 นาทีถึง MRT สายสีส้ม ไซมิส พระราม 9 37.5 ตรม.

:: จุดเด่น ::
ไซมิส พระราม 9 - โครงการ Mixed Use ใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า ซึ่งภายในโครงการนี้มีครบเกือบทุกอย่างทั้ง Commercial , Office , Hotel และ Service Residence พร้อมไซมิส เทคโนโลยี และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย

- เพียง 1 นาทีถึง MRT สถานี รฟม สายสีส้ม
-Air Ventilation Technology ระบบหมุนเวียนอากาศภายในห้องตลอด 24 ชม. กรองฝุ่น PM 2.5 ได้ถึง 99%
- Heat Resistant Technology กระจกที่ช่วยสะท้อนความร้อนแบบ Low-E ป้องกันไม่ให้รังสีความร้อนจากภายนอกเข้าสู่ภายในอาคาร
- Easy Maintenance Technology ระบบเดินท่อในคอนกรีตที่ง่ายต่อการซ่อมบำรุงภายในห้องพัก
-Smell Protection Technology ระบบท่อน้ำที่แยกท่อระบายอากาศของท่อน้ำเสียออกจากกัน เพื่อป้องกันกลิ่นไม่พึงประสงค์ย้อนกลับขึ้นมา
-Soundproof Technology ระบบกันเสียงรบกวนจากภายนอก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 38 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully Fitted

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ใกล้ Central พระราม 9
- ใกล้ เอกมัย - ทองหล่อ
- New CBD (พระราม 9 - รัชดาภิเษก)
- รพ.กรุงเทพ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.752,100.586

ราคา: 3,998,000 บาท

สนใจติดต่อ: Tik Paweena 0846548955
Line: Tik_8955
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY