ราคา 444100.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 13878.13 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
เลขที่ห้อง 2510
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2021-09-15 16:07:54.0
เลขที่ประกาศ: 368370
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03757 ขายดาวน์ คอนโด แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ Chapter Charoennakhorn-Riverside คอนโดมิเนียม ถนนเจริญนคร แขวงบางลำภูล่าง เขตคลองสาน กทม. เนื้อที่ 32.10 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 22 ตึก B พร้อมที่จอดรถ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา *การตกแต่ง* -เฟอร์นิเจอร์ครบชุด เครื่องปรับอากาศแบบฝัง 2 เครื่อง -ชุดครัวตามมาตราฐานโครงการ -ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน -เตียงขนาด King size -โซฟาพร้อมโต๊ะกลาง -ชั้นวางทีวี -โต๊ะอาหาร -ตู้รองเท้าบิลท์อิน -Digital Door Lock ระบบ Home Automation *การเดินทาง* -ห่างจาก ICON SIAM 1.5 กม. -ถนนเจริญนคร ถนนกรุงธนบุรี ถนนสาทร ถนนพระราม 3 รถไฟฟ้า BTS กรุงธนบุรี รถไฟฟ้า BTS สะพานตากสิน -รถไฟฟ้าสายสีทอง รถไฟฟ้าสายสีม่วงส่วนต่อขยาย ท่าเรือวัดเศวตฉัตร ท่าเรือสาทร *สิ่งอำนวยความสะดวก* -River Lounge Riverside Boulevard Chaophraya Tearoom Poolside Lounge Co-Kitchen Terrace Riverside Swimming Pool -Kid Club & Sand Pit Poolside Cabana River Deck Poolside Fitness Center Onzen & Steam room Sky Lounge -Active Gym Shuttle Van Shuttle Boat CCTV 24 ชม. Access control *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -7-11 SENA fest The Lighthouse Vue ICONsiam ตลาดเจริญรัถ Platfrom วงเวียนใหญ่ โรบินสัน บางรัก ไทยช่วยไทยพลาซ่า The Mall ท่าพระ -เอเชียทีค รพ.ตากสิน รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า รพ.เจริญกรุงประชารักษ์ รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย รร.อัสสัมชัญ บางรัก รร.วัดสุทธิวราราม -โรงแรมเพนนินซูลา กรุงเทพฯ โรงแรมมิลเลนเนียม ฮิลตัน กรุงเทพฯ โรงแรมเชียงการี-ลา กรุงเทพฯ โรงแรมแมนดารินโอเรียนเต็ล กรุงเทพฯ ขายดาวน์ 444,100 บาท ราคาหน้าสัญญา 4,620,,000 บาท (มีส่วนลดจองวันแรกรอบ VVIP Day 300,000 บาท) สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-802-5609 Line 0868025609 ป๊อบ บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อาคารพาณิชย์ ที่ดินเปล่า และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท