ราคา 980000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44545.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ Lumpini Ville พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว

SCT realestate
0645624649
2021-08-13 14:13:36.0
เลขที่ประกาศ: 363241
รายละเอียดเพิ่มเติม
A64-156 ✨ ขายคอนโด Lumpini Ville พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ใกล้ MRT ไทรม้า ราคาดี วิวสวย ✨
ห้องขนาด 22.4 ตรม. ชั้น8 วิวสวน-สระ
มีแอร์1 เครื่อง

::::: เช่า 980,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

สถานที่ใกล้เคียง
•Central รัตนาธิเบศร์ : 3 กม.
•Big C รัตนาธิเบศร์ 2 : 5.2 กม.
•Tesco Lotus รัตนาธิเบศร์ : 5.6 กม.
•Esplanade งามวงศ์วาน : 5.6 กม.
•พัทธ์ทิพย์ พลาซ่า : 7.7 กม.
•ตลาดเจ้าพระยา : 7.9 กม.
•บางใหญ่ไนท์พลาซ่า : 8 กม.
•Big C Extra บางใหญ่ : 8.2 กม.
•The Walk : 8.3 กม.
•The Mall งามวงศ์วาน : 8.5 กม.
•Central Westgate : 9.4 กม.
•The Crystal SB : 12 กม.
•Home Pro ราชพฤกษ์ : 13 กม.
•PlusMall+Tesco Lotus : 16 กม

•เครื่องออกกำลังกายกลางแจ้ง
•CCTV, Key Card, รปภ. 24 ชม.

โซน: นนทบุรี บางบัวทอง บางใหญ่ ปากเกร็ด
ที่ตั้ง : ซอย บ้านไทรม้า ตำบล ไทรม้า อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี 11000
----------------------------------------------------------
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณ อ้อม
โทร : 064-562-4649, 064-649-5151
Line ID : Aoomiez
หรือคลิ๊ก https://line.me/ti/p/aajrEumz_h
---------------------------------------------------------
หรือคลิ๊ก เข้าชมได้ที่
⏩ https://www.facebook.com/SCT-Realestate-107452807539596

https://www.homenayoo.com/u-delight-rattanathibet/
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง: