ราคา 480000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 22857.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
เลขที่ห้อง 20A
โครงการ Idoe Mobi พระราม9

จิราภรณ์
085 481 8691
2013-08-04 16:29:03.0
เลขที่ประกาศ: 36315
รายละเอียดเพิ่มเติม
เจ้าห้องขายเอง ราคาที่ประกาศขายนิเป็นราคาประกาศขายดาว์ทั้งหมด ผู้ซื้อไม่ต้องทำการขายดาว์ต่อกับโครงการแล้ว ทำแต่กู้แบงค์อย่างเดียวที่ราคา 2,278,300.00 บาท โดยทางโครงการมีดิวพิเศษกับแบงค์อีกด้วยอันนี้ติดกับแผนกดูแลของIdoe Mobiได้เลยคะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน คอนโด IDEO MOBI พระราม 9 ขนาด 21 ตร.ม. ชั้น 26 เจ้าของขายเอง ** ขายดาวน์ เพียง 341,100 บาท ** ---- มิ.ย. 56* - คอนโด ขายดาวน์
Idoe Mobi พระราม9

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Idoe Mobi พระราม9 - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Cherry Cherry

เลขที่: 232875
2018-05-01 22:38:22.0
Add to wishlist

Idoe Mobi พระราม9

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

Cherry Cherry

0835533636

เช่า 13000.00 บาท

For Rent 1 bed 1 bath 30 sqm fl. 8 200 m to MRT Rama9

เลขที่: 183520
2016-07-29 17:52:41.0
Add to wishlist

Idoe Mobi พระราม9

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

RP RP

085-926-6194

เช่า 16000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Idoe Mobi พระราม9 - 14000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 171729
2015-06-10 17:50:50.0
Add to wishlist

Idoe Mobi พระราม9

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul