ราคา 3900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 162500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ RHYTHM สุขุมวิท 36-38 (ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38)

Nattapong
0923944488
2021-08-10 15:07:49.0
เลขที่ประกาศ: 362842
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้อง Studio RHYTHM สุขุมวิท 36-38 24.50 ตรม. ราคาดีมาก

:: จุดเด่น ::
ห้องสวยมาก ราคาดีมาก ถูกสุดในตึก และในย่านทองหล่อ
การันตีคุ้มสุด ปล่อยเช่าได้ยิลดีด้วย ปล่อยได้ตลอด

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 24.50 ตรม.
- ชนิด Studio 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: RHYTHM สุขุมวิท 36-38 (ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38) / RHYTHM SUKHUMVIT 36-38

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.721547,100.576713

ราคา: 3,900,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
RHYTHM สุขุมวิท 36-38 (ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: RHYTHM สุขุมวิท 36-38 (ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ