ราคา 11300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 168656.72 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ คลาส สยาม klass siam

easycondo easycondo
0992296397
2021-08-07 15:26:37.0
เลขที่ประกาศ: 362474
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : P-96957 ต้องการขายคอนโด คลาส คอนโด สีลม ซอย สีลม 3 สีลม บางรัก 67 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 3 วิว/ทิศ :วิวสระว่ายน้ำ ทิศใต้ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ครบ มีเครื่องซักผ้า เครื่องดูดควัน แอร์ 3เครื่อง สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้าช่องนนทรี BTSรถไฟฟ้าศาลาแดง MRTรถไฟใต้ดินสีลม ทางด่วนสะพานสว่าง เทสโก้โลตัส มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง มหาวิทยาลัยมหิดล โรงพยาบาลบางรัก จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้าช่องนนทรี ระยะ 470 เมตร BTSรถไฟฟ้าศาลาแดง ระยะ 660 เมตร MRTรถไฟใต้ดินสีลม ระยะ 1.2 กม. ทางด่วนสะพานสว่าง ระยะ 2 กม. . เทสโก้โลตัส ระยะ 1.4 กม. . มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง ระยะ 730 เมตร วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล ระยะ 790 เมตร โรงพยาบาลบางรัก ระยะ 960 เมตร ราคาขาย 11300000 บาท ** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง] สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร : 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย Line Id : @easycondoplus E-mail : easycondoplus@gmail.com Website : easycondoplus.com Facebook: facebook.com/easycondoplus สำหรับเจ้าของ ฝากห้องเช่า ห้องขาย <<< add line : @easycondoplus.com (มีดอทคอม) ====================== ENGLISH VERSION ========================== Asset Code : P-96957 Condo for sale Klass Condo Silom fully furnished. Size 67 SQM. 2 bed2 bath. Floor : 3 Furniture : Please ask the officer for the detail again. SALE PRICE : 11300000 THB TRANSFER FEE : 50% [ ** Please ask the officer to confirm again] FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT : MOBILE : +66 (0)99-669-8799 , +66(0)99-229-6397 Line ID : @easycondoplus Email : easycondoplus@gmail.com website : easycondoplus.com Facebook : facebook.com/easycondoplus For owner: Please add line : @easycondoplus.com #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent =================================================================