ราคา 3220000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ คาซ่า คอนโด รัชดา-ท่าพระ

easycondo easycondo
0992296397
2021-08-03 13:47:11.0
เลขที่ประกาศ: 361628
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : P-97456 ต้องการขายคอนโด คาซ่า คอนโด รัชดา-ราชพฤกษ์ ราชพฤกษ์ ดาวคะนอง ธนบุรี 35 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 15 วิว/ทิศ :วิวถนน เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :มีเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้ามีบางส่วน แอร์ 2 เครื่อง ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้าตลาดพลุู BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ BTSรถไฟฟ้าพธิ์นิมิตร ทางด่วนสาทร ศูนย์การค้าไทยช่วยไทยพลาซ่า ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (ท่าพระ) โรงพยาบาลเยาวรักษ์ จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู ระยะ 58 เมตร BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ ระยะ 1.1 กม. BTSรถไฟฟ้าพธิ์นิมิตร ระยะ 3.7 กม. ทางด่วนสาทร ระยะ 5.2 กม. ตั้งอยู่บน แขวง ตลาดพลู เขต ธนบุรี ศูนย์การค้าไทยช่วยไทยพลาซ่า ระยะ 390 เมตร ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (ท่าพระ) ระยะ 490 เมตร โรงพยาบาลเยาวรักษ์ ระยะ 800 เมตร ราคาขาย 3220000 บาท ** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง] สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร : 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย Line Id : @easycondoplus E-mail : easycondoplus@gmail.com Website : easycondoplus.com Facebook: facebook.com/easycondoplus สำหรับเจ้าของ ฝากห้องเช่า ห้องขาย <<< add line : @easycondoplus.com (มีดอทคอม) ====================== ENGLISH VERSION ========================== Asset Code : P-97456 Condo for sale Casa Condo Ratchada - Ratchaphruek fully furnished. Size 35 SQM. 1 bed1 bath. Floor : 15 Furniture : Please ask the officer for the detail again. SALE PRICE : 3220000 THB TRANSFER FEE : 50% [ ** Please ask the officer to confirm again] FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT : MOBILE : +66 (0)99-669-8799 , +66(0)99-229-6397 Line ID : @easycondoplus Email : easycondoplus@gmail.com website : easycondoplus.com Facebook : facebook.com/easycondoplus For owner: Please add line : @easycondoplus.com #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent =================================================================