ราคา 5770000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 180312.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ Noble Refine Prompong

นก
0801987963
2021-08-01 08:02:50.0
เลขที่ประกาศ: 361224
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Noble Refine พร้อมพงษ์ (โนเบิล รีไฟน์ พร้อมพงษ์) 32 ตรม.ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เดิน 5 นาที

::จุดเด่น::
- ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์ เดินไม่ถึง 5 นาที
- เดินทางสะดวก เข้าออกได้ทั้งทาง พระราม4 และใกล้ ถนน สุขุมวิทเพียง 100 เมตร
- มีความเป็นส่วนตัว สงบ ร่มรื่น ใจกลางเมือง

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 32 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 21 จากทั้งหมด 25 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
เฟอร์ครบพร้อมอยู่

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Noble Refine พร้อมพงษ์ (โนเบิล รีไฟน์ พร้อมพงษ์)

- ปีที่สร้างเสร็จ พ.ศ. 2555
- 1 อาคาร
- 25 ชั้น
- จำนวน 243 ยูนิต
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม
- รปภ.และ กล้องวงจรปิดโครงการ
- ประตู Key Card

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- BTS พร้อมพงษ์ เดินไม่เกิน 5 นาที
- ห้าง Emporium
- ห้าง Emquartier
- ท็อปส์ ซุปเปอร์มาร์เก็ต
- วิลล่า ซุปเปอร์มาร์เก็ต
- ฟูจิ ซุปเปอร์มาร์เก็ต
- โรงพยาบาล สมิติเวช
- โรงพยาบาล บำรุงราษฎร์
- มหาวิทยาลัย ศรีนครินทรวิโรฒ (ประสานมิตร)
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.728407,100.571047

ราคา: 5,770,000 บาท

สนใจติดต่อ: นก 0801987963

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0