ราคา 1650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60218.98 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 85/488
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2021-07-27 16:01:16.0
เลขที่ประกาศ: 360261
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03740 ขาย พลัส คอนโด อยุธยา Plus Condo Ayutthaya คอนโดมิเนียม ถนนสายเอเชีย ตำบลคลองสวนพลู อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เนื้อที่ 27.40 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 3 โครงการใหม่ติดห้างอยุธยาซิตี้พาร์ค ลงทุนก็ได้ อยู่เองก็ดี ขายราคาไม่แพง *ห้องสภาพดี เป็นห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์จากโครงการ + เครื่องใช้ไฟฟ้าเพิ่มเติม* *ของในห้องประกอบด้วย* -เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง โซฟา ฟูกที่นอน เก้าอี้ ตู้เย็น 2 ประตู ไมโครเวฟ ทีวี เครื่องทำน้ำอุ่น อุปกรณ์ทำความสะอาดห้องและห้องน้ำ *สิ่งอำนวยความสะดวก* -สระว่ายน้ำ 2 สระ ห้องออกกำลังกาย ห้องโซนห้องทำงาน โถงรับแขก โซนเกมส์ เลาจน์ ห้องเธียเตอร์ -ห้องประชุม ห้องคาราโอเกะ สวนหย่อมภายในโครงการ ร้านค้า พื้นที่จอดรถ รปภ. 24 ชม. -ระบบเข้าออกคอนโด รัดกุมและปลอดภัย เข้าออกคอนโดด้วยระบบคีย์การ์ดเฉพาะชั้น มีสติกเกอร์+บลูทูธติดรถเข้าออกเฉพาะลูกบ้านคอนโด *การเดินทาง* -เดินทางสะดวก ริมถนนสายเอเซีย หาของกินง่าย พื้นที่ใกล้เคียง ห้างอยุธยาซิตี้พาร์ค รพ.ราชธานี, ห้างเซ็นทรัลกำลังเปิดใหม่ *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -อยุธยา ซิตี้ พาร์ค ศูนย์ราชการ ธนาคารออมสิน เซ็นทรัลอยุธยา รพ.ราชธานี นิคมโรจนะ สนามกีฬาจังหวัด วัดใหญ่ช ราคา 1,650,000 บาท *สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-802-5609 Line:0868025609 ป๊อบ* บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด ตึกแถว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์แคปปิตอล คอนโด อนุสาวรีย์ชัย ห่องมมุ - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย บลูเวล หัวหิน - 220000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ