ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ aspire วุฒากาศ (แอสปาย วุฒากาศ)

easycondo easycondo
0992296397
2021-07-19 10:24:09.0
เลขที่ประกาศ: 358475
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : P-101086 ต้องการขายคอนโด แอสปาย วุฒากาศ ซอย วุฒากาศ 17 ตลาดพลู ธนบุรี 30 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :มีเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ มีเครื่องซักผ้า สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู BTSรถไฟฟ้าโพธิ์นิมิตร ทางด่วนสาทร เดอะมอลล์ ท่าพระ บิ๊กซี ดาวคะนอง โรงพยาบาลเยาวรักษ์ จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ ระยะ 460 เมตร BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู ระยะ 810 เมตร BTSรถไฟฟ้าโพธิ์นิมิตร ระยะ 4.5 กม. ทางด่วนสาทร ระยะ 6 กม. ถนนวุฒากาศ ติดซอยวุฒากาศ 19 แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี เดอะมอลล์ ท่าพระ ระยะ 2 กม. บิ๊กซี ดาวคะนอง ระยะ 4 กม. รพ.พญาไท 3 ระยะ 2.8 กม. รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า ระยะ 3.5 กม. รพ.สมิติเวช ธนบุรี ระยะ 4 กม. ราคาขาย 2300000 บาท ** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง] สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร : 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย Line Id : @easycondoplus E-mail : easycondoplus@gmail.com Website : easycondoplus.com Facebook: facebook.com/easycondoplus สำหรับเจ้าของ ฝากห้องเช่า ห้องขาย ย่านเตาปูน บางซื่อ บางซ่อน <<< add line : @easycondoplus.com (มีดอทคอม) # For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent ====================== ENGLISH VERSION ========================== Asset Code : P-101086 Condo for sale Aspire Wutthakat fully furnished. Size 30 SQM. 1 bed1 bath. Floor : 2 Furniture : Please ask the officer for the detail again. SALE PRICE : 2300000 THB TRANSFER FEE : 50% [ ** Please ask the officer to confirm again] FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT : MOBILE : +66 (0)99-669-8799 , +66(0)99-229-6397 Line ID : @easycondoplus Email : easycondoplus@gmail.com website : easycondoplus.com Facebook : facebook.com/easycondoplus For owner: Please add line : @easycondoplus.com #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent ================================================================= AP Aspire Wutthakat Aspire วุฒากาศ BTS BTS วุฒากาศ คอนโด คอนโด AP คอนโด Aspire Wutthakatคอนโด Aspire วุฒากาศ คอนโด ตลาดพลู คอนโด ธนบุรี คอนโด วุฒากาศ คอนโด วุฒากาศ 17 คอนโด เอพีคอนโด แอสปาย วุฒากาศ คอนโดติด BTS คอนโดติด BTS วุฒากาศ คอนโดติดรถไฟฟ้า คอนโดติดรถไฟฟ้า วุฒากาศ คอนโดใกล้ BTS คอนโดใกล้ BTS วุฒากาศ คอนโดใกล้รถไฟฟ้า คอนโดใกล้รถไฟฟ้า วุฒากาศ รถไฟฟ้า รถไฟฟ้า วุฒากาศ รีวิว คอนโด วุฒากาศ เอพี แอสปาย วุฒากาศ