ราคา 9900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 76.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 130263.16 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ Baan Plai Haad พัทยา (บ้านปลายหาด พัทยา)

lilla hongkanarat
0822699789
2021-07-09 22:57:52.0
เลขที่ประกาศ: 356602
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านปลายหาด พัทยา คอนโดมิเนียม ชั้น 8 - 2 นอน 2 น้ำ 76 ตรม. เพียง 9.9 ลบ. เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
++ที่ตั้งโครงการ : นาเกลือ 18 เมืองพัทยา อำเภอบางละมุง ชลบุรี 20150
-Room Type: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-พื้นที่ : 76 ตารางเมตร
-ชั้น : 8
-เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
-----------------------------------------------------------------------------
++ ขายราคาพิเศษเพียง 9.9 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) ++
------------------------------------------------------------------------------
=======================================
สนใจสอบถามเพิ่มเติม หรือสนใจนัดดูห้อง กรุณาติดต่อ
คุณโบว์ โทร: 092-451-4644, 082-269-9789
Line ID: lillahrealestate
คลิ๊กลิ้งค์ เพิ่มเพื่อนไลน์ http://line.me/ti/p/~@lillah789
*** รับฝากขาย/ปล่อยเช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ***
ลูกค้าหา เช่า/ซื้อ คอนโด/บ้าน ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ติดต่อได้ทันทีค่า
ทำการตลาดฟรี ไม่คิดค่าใช้จ่าย จนกว่าจะมีผู้เช่า/ผู้ซื้อ สำเร็จค่ะ
ยินดีให้คำปรึกษาฟรี พร้อมบริการยื่นสินเชื่อครบวงจรค่ะ
=======================================
สิ่งอำนวยความสะดวก
-ล็อบบี้
-สระว่ายน้ำ ชั้นล่างพร้อมสระเด็ก และ Sky Pool บนชั้น 30
-ห้องออกกำลังกาย
-สวนและ Landscape บริเวณทางเดินไปหาด
-ลิฟต์โดยสาร 3 ตัว สำหรับอาคารพักอาศัย
-ห้องสตรีม
-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
-CCTV
-ระบบ Access Card
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
-รพ.กรุงเทพพัทยา
-โลตัส พัทยาเหนือ
-เซ็นทรัล พัทยา บีช
คุณสมบัติ