ราคา 4200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102439.02 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
โครงการ Supalai Veranda พระราม 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9)

HomeseekersTH
0888851299
2021-07-08 02:23:13.0
เลขที่ประกาศ: 356169
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Supalai Veranda Rama9 ชั้น 30 แต่งครบ 41.5 ตร.ม. เพียง 4.2 ล้าน
คอนโดใจกลางเมือง ติดถนนพระรามเก้า ส่วนกลางครบ สวนลอยฟ้า
ขาย 4.2 ล้าน เท่านั้น

ขนาด 41.5 ตรม. บนชั้น 30 เสร็จปี 63
งานบิ้วอินอย่างดี ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องน้ำ ห้องครัว ระบบแสงไฟดีเยี่ยม
ชั้นสูง วิวสวย ชุดผ้าม่านครบ เจ้าของไม่เคยอยู่
ปรึกษาฟรี กู้100% นัดเยี่ยมชมได้ทันที

รายละเอียด
ที่ตั้ง : ถนนพระราม 9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง
ประเภท : คอนโด
ชั้น: 30 Tower B
พื้นที่ใช้สอย : 41.5 ตร.ม.
ขนาดห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ
ทำเล/ถนน : พระราม 9 รามคำแหง
ค่าส่วนกลาง: 35 บาท

**ฟังก์ชัน*
- พร้อมเฟอร์ บิ้วอิน
- ประตูกั้นห้องครัว ห้องนั่งเล่น
- ห้องน้ำกั้นโซนเปียก โซนแห้ง
- ห้องนอนMASTER ชุดผ้าม่านครบ

ปีที่สร้าง : 2563
โครงการ: ศุภาลัย
จำนวน: 1,410 ยูนิต
ที่จอดรถ 70%

พิกัดบ้าน : https://goo.gl/maps/LiFvQELwhsUtQT7q6
YouTube : https://youtu.be/t-Z4PWDjvjU

พื้นที่ส่วนกลาง
สระว่ายน้ำระบบเกลือ Infinity Edge Pool ขนาด 50 x 12 ม.
Roof Garden
Sky Lounge
Access Card Control
ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง
1.เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9 1.8 กม.
2.เอสพลานาด รัชดาภิเษก 3 กม.
3.บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก 3.5 กม.
4.The Street รัชดาภิเษก 3.6 กม.
5.The Mall รามคำแหง 4.2 กม.
6.The Nine พระราม 9 5.1 กม.

ช่องทางติดต่อ
LINE : @homeseekersth I https://lin.ee/WFY8KEs
Website : www.HomeseekersTH.com
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ฟรี!!! โทรเลย!!!