ราคา 13500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 77.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 175324.68 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ Hyde สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม (ไฮด์ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนี่ยม)

Blueprint Property
0945616669
2021-06-10 12:26:23.0
เลขที่ประกาศ: 351497
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด มีระเบียง Hyde สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม 77 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 77 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 9 จากทั้งหมด 40 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก วิว สระว่ายน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Hyde สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม (ไฮด์ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนี่ยม) / Hyde Sukhumvit 13 condominium

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.740746,100.557483

ราคา: 13,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Blueprint Property 0945616669
Line: blueprint.property
ยงยศ คงธนารัตน์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Hyde สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม (ไฮด์ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนี่ยม)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Hyde สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม (ไฮด์ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนี่ยม)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 27 ประกาศ

GH01199 - Hyde Sukhumvit 13 ไฮด์ สุขุมวิท - BTS Nana

เลขที่: 501189
2024-09-25 19:03:03.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 76.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592