ราคา 7100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 114516.13 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

Nattapong
0923944488
2021-05-04 14:09:05.0
เลขที่ประกาศ: 345150
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Ideo Blucove สุขุมวิท 62.98 ตรม. ชั้นสูง วิวไม่บล็อก

:: จุดเด่น ::
ห้องนี้สวยสภาพใหม่เอี่ยมมากกก เจ้าของเป็นต่างชาติ ไม่ค่อยได้อยู่เมืองไทย ตัดใจขายเพราะตอนนี้ย้ายไปอยู่ชลบุรีแล้ว ขั้นสูงและวิวไม่บล็อก ราคาดีมาก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 62.98 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 0 จากทั้งหมด 0 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท) / Ideo Blucove Sukhumvit

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 091-545-6365
Line : https://lin.ee/z1etVFr

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.678558,100.608607

ราคา: 7,100,000 บาท

สนใจติดต่อ: Nattapong 0923944488
Line: Keinext

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 23 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด M812 Ideo Blucove สุขุมวิท 60.56 ตรม

เลขที่: 520680
2025-02-07 15:20:07.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 25000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด M772 Ideo Blucove สุขุมวิท 43 ตรม Full Furnished

เลขที่: 518224
2025-01-27 14:15:56.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 17000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด M250 Ideo Blucove สุขุมวิท 62 ตรม. Fully Furnished

เลขที่: 476619
2024-03-11 12:42:44.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 27000.00 บาท

Ideo Blucove Sukhumvit (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท) BTS อุดมสุข

เลขที่: 446482
2023-06-17 17:21:19.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

G Property Rental

0616910831

เช่า 13000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Ideo Blucove Sukhumvit Ideo Blucove สุขุมวิท 26 ตรม. Near BTS Udom Suk

เลขที่: 442350
2023-05-18 20:18:40.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

AG Property Agent Buy-Sell-Rent

0986562964

เช่า 10000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Ideo Blucove สุขุมวิท 35 ตรม. พร้อมอยู่ทันที

เลขที่: 418217
2022-11-07 09:08:54.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

G CONDO BKK

0946194424

เช่า 12000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Ideo Blucove สุขุมวิท 27 ตรม. ติด BTS อุดมสุข

เลขที่: 409803
2022-09-01 18:19:52.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

คุณยุ้ย^^

0990479568

เช่า 9000.00 บาท

ขาย IDEO Blucove สุขุมวิท คอนโดใกล้สถานี BTS อุดมสุข ขนาด 27 ตรม. สภาพดี

เลขที่: 397992
2022-05-19 16:28:54.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

นัทยาพร พึ่มกุล

0874940225

ขาย 2350000.00 บาท

เลขที่: 345150
2021-05-04 14:09:05.0
Add to wishlist

Ideo Blucove สุขุมวิท (ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท)

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

Nattapong

0923944488

ขาย 7100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 7100000.00 บาท
P33CR1803173 Condo For Sale Aguston Sukhumvit 22 3 Bedroom 3 Bathroom Size 152 sqm.
ขาย 29900000.00 บาท
G 1811 คอนโดให้เช่า เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา เฟอร์ครบ พร้อมอยู่
เช่า 10900.00 บาท
ให้เช่าคอนโด คอนโด ดิ เอ็มโพริโอ เพลส (The Emporio Place) ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ (South Tower, ชั้น 5, 165 ตร.ม. 3 น 2 น้ำ 2 จอดรถ)
เช่า 150000.00 บาท
ขาย Villa Asoke Condominium ใกล้ MRT เพชรบุรี ทำเลใจกลางเมืองย่านอโศก ราคาดีที่สุดในโครงการ ขายขาดทุน
ขาย 9800000.00 บาท
ขายที่ดิน 14 ไร่ ติดถนนสาธารณะ เจ้าของที่ดินขายเอง ราคา 250000 บาทต่อไร่ อ.สีคิ้ว
ขาย 3500000.00 บาท
ขาย-เช่าคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113 C-610721-0874
ขาย 1769000.00 บาท
A66-131 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1ชั้น 8 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติดเซ็นทรัลเวสเกต.
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Ideo Q สยาม ราชเทวี 29.5 ตรม 1นอน 1ห้องน้ำ ชั้น27 ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่
เช่า 23000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Siri On 8 | สิริ ออน 8 | สิริ ออน 8 คอนโดมิเนียม | สิริออน - 7400000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima BT
ขาย 7400000.00 บาท
clear