ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60105.18 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 945/259
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2021-05-04 12:58:30.0
เลขที่ประกาศ: 345142
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03699 ขาย คอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 Lesto Condo Sukhumvit 113 คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 113 ถนนสุขุมวิท ตำบลสำโรงเหนือ อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ เนื้อที่ 26.62 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 พร้อมที่จอดรถ ห้องสวย วิวสวยงาม ห้องวิวสระ *การตกแต่ง* -เฟอร์นิเจอร์ครบ ห้องพร้อมอยู่ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์, ทีวี,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เครื่องซักผ้า,เครื่องทำน้ำอุ่น *การเดินทาง* -รถไฟฟ้าสายสีเขียว BTS (สถานีสำโรง) รถไฟฟ้าสายสีเหลือง (สำโรง-รัชดา) *สิ่งอำนวยความสะดวก* -ฟิตเนส สระว่ายน้ำ สวนหย่อม ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด รปภ. -ระบบเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด ร้านสะดวกซื้อ 7-11 หน้าโครงการ ใกล้ BTS สถานีสำโรง *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -ตลาดเอี่ยมเจริญ ตลาดสำโรง ตลาดสำโรงเซ็นเตอร์ ตลาดธรรมโรจน์พินิจ ตลาดปู่เจ้า Big C (1) Jumbo สำโรง -อิมพิเรียลเวิลด์สำโรง รร.วัดด่านสำโรง รร.ดรุณรัตน์ รร.นานาชาติเซนต์แอนดรู รร.เซนต์โยเซฟ บางนา รพ.สำโรงการแพทย์ รพ.มนารมย์ ราคา 1,600,000 บาท สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-802-5609 Line 0868025609 ป๊อบ บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ อาคารพาณิชย์ และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ด่วน!! คอนโด LPN สุขุมวิท 109 ห้อง 26.5 ตร.ม. ชั้น 5 (ใกล้ BTS แบริ่ง) ราคาเท่าทุน! - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ - 1000000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 413666
2022-09-30 18:06:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

ป๊อบ