ราคา 85000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 280.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 303571.43 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ซิตี้รีสอร์ท49

Incube Realty
0983392461
2021-03-09 16:02:37.0
เลขที่ประกาศ: 336754

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Sale condo citi resort49 - คอนโด ขาย
ซิตี้รีสอร์ท49

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

P09CF1702351 39 by Sansiri 3 Bed 3 Bath 280 Sqm

เลขที่: 336754
2021-03-09 16:02:37.0
Add to wishlist

ซิตี้รีสอร์ท49

ขนาดพื้นที่ 280.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 85000000.00 บาท

P17CR1807022 39 by Sansiri 2 Bed 2 Bath 79 Sqm

เลขที่: 327717
2021-01-27 12:43:02.0
Add to wishlist

ซิตี้รีสอร์ท49

ขนาดพื้นที่ 79.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 17700000.00 บาท

Sale condo citi resort49 - คอนโด ขาย

เลขที่: 6539
2015-02-05 00:00:00.0
Add to wishlist

ซิตี้รีสอร์ท49

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

มนฤทัย สมานศิริ

0909707298

ขาย 5500000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด ซิตี้ รีสอร์ท 49 ซ.สุขุมวิท 49 ใกล้ ร.พ.สมิติเวช

เลขที่: 24716
2013-06-11 09:32:00.0
Add to wishlist

ซิตี้รีสอร์ท49

ขนาดพื้นที่ 74.0 ตารางเมตร

beaver

081-444-8303

เช่า 35000.00 บาท

ขาย ให้เช่า คอนโด ซิตี้ รีสอร์ท 49 ซ.สุขุมวิท 49

เลขที่: 24719
2013-06-11 09:22:00.0
Add to wishlist

ซิตี้รีสอร์ท49

ขนาดพื้นที่ 74.0 ตารางเมตร

beaver

081-444-8303

ขาย 5500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY