ราคา 1450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 43939.39 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ไม่ได้ระบุ

chom chom
0891313076
2021-03-09 14:51:35.0
เลขที่ประกาศ: 336733
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด เดอะ วิว คอนโดสวนหลวง จ.ภูเก็ต ( The View Condo Suanluang) ตั้งอยู่ใจกลางเมือง ถ.วิรัชหงษ์หยก ต. วิชิต เมืองภูเก็ต ชั้น 4 คอนโดมีทั้งหมด 8 ชั้น ขนาดพื้นที่ : 33 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ วิวสระว่ายน้ำ มีเฟอร์นิเจอร์ครบ และเครื่องใช้ไฟฟ้า (เครื่องซักผ้า/ เตาไฟฟ้า/ ไมโครเวฟ /ตู้เย็น/ ทีวี /แอร์) ครบพร้อมอยู่ ใกล้ เซ็นทรัลเฟสติวัล ภูเก็ต/ The King Power Phuket/ตลาดนาคา สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ ห้องฟิตเนต พร้อมอุปกรณ์ออกกำลังกาย สวนหย่อมพร้อมพื้นที่กลางแจ้ง อินเทอร์เน็ตไร้สาย wi-fi ระบบความปลอดภัยเข้า-ออกด้วยระบบKey Card เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง CCTV กล้องวงจรปิด 24 ชั่วโมง ที่จอดรถฟรี ขาย 1,450,000 บาท สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมบ้านล่วงหน้า +++ติดต่อ กาน 081-821-8167 The View Condo Suanluang Phuket is now for sale, situated nearby Naka market, Central department store, the King Power in the city of Phuket, located on the 4th floor <totally 8th storey> 33 square meter viewed by the swimming poll with full furnished and equipped with very much facilitated electronic appliances such as air-condition, refrigerator, tv, washing machine, water heater and also a very beautiful kitchen with electric cooker and microwave. Facilitate as follow; Swimming pool Fitness roon garden lobby internet wifi security system with key cards guards monitoring 24 hours CCTV monitoring 24 hours Free paking lots Price for sale at 1,450,000 baht +++ contact KAN:081-821-8167