ราคา 634743.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 18135.51 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 23
เลขที่ห้อง 23B415
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2021-02-19 16:31:00.0
เลขที่ประกาศ: 332861
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03659 ขายดาวน์ คอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์ Life Ladprao Valley คอนโดมิเนียม ถนนพหลโยธิน แขวงจอมพล เขตจตุจักร กทม. เนื้อที่ 35 ตร.ม.ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 23 พร้อมที่จอดรถ ทิศตะวันออก และทิศเหนือ มีหน้าต่าง 2 ด้าน วิวสวย ไม่มีตึกบัง ห้องไม่ติดกับห้องอื่น *การตกแต่ง* -ครัวบิลท์อิน เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน แอร์ 2 เครื่อง 18,000 BTU และ 8,700 BTU ชุดสุขภัณฑ์ Kohler ก๊อก อ่าง ฝักบัว Grohe *การเดินทาง* -ถนนพหลโยธิน 350 เมตร จาก รถไฟฟ้า BTS สายสีเขียว สถานีห้าแยกลาดพร้าว 380 เมตร รถไฟฟ้า MRT สายสีน้ำเงิน สถานีพหลโยธิน ทางยกระดับอุตราภิมุข *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Lobby Multi-Purpose Room Juristic Office Mail Box Garden Swimming Pool -Fitness Room Sauna/Steam Room Yoga Room Library, Lounge Multi Living Space Active Court *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -เทสโก้ โลตัส Central ลาดพร้าว Union Mall สวนรถไฟ ตลาดนัดจตุจักร SCB Park -เมเจอร์รัชโยธิน โรงเรียนหอวัง โรงเรียนเซนต์จอห์น มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม รพ.เมโย รพ.วิภาวดี ขายดาวน์ 634,743 ราคาหน้าสัญญา 5,270,200 บาท *สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-802-5608 Line 0868025609 ป๊อบ* บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ อาคารพาณิชย์ และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

จำนวนอาคาร:
0