ราคา 275000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
เลขที่ห้อง 2708
โครงการ ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์ Knightsbridge Sukhumvit-Thepharak

ป๊อบ
0868025609
2020-10-13 11:40:13.0
เลขที่ประกาศ: 305719
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03572 ขายดาวน์ คอนโด ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท เทพารักษ์ Knightsbridge Sukhumvit Thepharak คอนโดมิเนียม ถนนเทพารักษ์ ตำบลบางเมืองใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ -เนื้อที่ 27.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แบบ B2 ชั้น 27 คอนโด High Rise 35 ชั้น, 474 ยูนิต *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Rooftop Facility สวนชั้นดาดฟ้า, สระว่ายน้ำ, ที่จอดรถแบบ Auto Parking 49%, -EV Charger, กล้องวงจรปิด CCTV, Digital door lock, Smart mirror ฝ้าเพดานสูง 2.8 เมตร -ราคาห้องเริ่มต้น 2.49 ล้านบาท ราคาเฉลี่ยต่อตารางเมตร 90,000 บาท/ตรม. ขนาดที่ดินประมาณ 1-3-54 ไร่ -EIA การประเมินผลกระทบสิ่งแวดล้อมผ่านแล้ว เริ่มก่อสร้าง Q2 ปี 2562 คาดว่าจะแล้วเสร็จ Q4 ปี 2564 *สถานที่ใกล้เคียง* -สถานีรถไฟฟ้าทิพวัลสายสีเหลือง: 0 ม. BTS สำโรงสายสีเขียว: 1.7 กม. Plam Island: 100 ม. อิมพิเรียลสำโรง: 2.9 กม. -Jas Urban: 3.5 กม. Tesco Lotus ศรีนครินทร์: 3.6 กม. Home Pro ศรีนครินทร์: 3.6 กม. Food Land: 5.6 กม. -Bangkok Mall: 6 กม. Makro ศรีนครินทร์: 6.2 กม. Big C ศรีนครินทร์: 6.4 กม. Central บางนา: 8.7 กม. -Paradise Park: 9.2 กม. Bitec บางนา: 10.3 กม. Seacon Square: 10.4 กม. -โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ: 1.4 กม. โรงเรียนเซนต์โยเซฟทิพวัล: 1.8 กม. โรงเรียนอัสสัมชัญ สมุทรปราการ: 2 กม. -โรงเรียนบางกอกพัฒนา: 7.9 กม. พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ: 4.4 กม. รพ.สำโรงการแพทย์: 3.2 กม. รพ.ศิครินทร์: 6.2 กม. รพ.ไทยนครินทร์: 9.2 กม. *จุดเด่นของโครงการ* -ทำเลศักยภาพที่พร้อมเจิดจรัส เพียง 0 เมตร จากสถานี MRT ทิพวัล และ เชื่อมต่อกับ สถานี Interchange สำโรงสายสีเขียวสุขุมวิท เพียง 1 สถานี ขายดาวน์ 275,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 2,740,000 บาท เหลือยอดวันโอน 2,386,000 บาท *สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-802-5609 Line: 0868025609 ป๊อบ* บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ทาวน์เฮ้าส์ ที่ดิน คอนโด ตึกแถว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้