ราคา 2250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66176.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร

Living Agent By Sena
0865007000
2013-09-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 3031
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร 34 ตร.ม. 1 นอน 1 น้ำ ฟรีเฟอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า 2,250,000 บาท

พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้าสุทธิสาร มีรถ shuttle bus รับส่ง
ราคา 2,250,000 บาท

สนใจติดต่อ คุณเอ็ม โทร. 086-500-7000

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร 34 ตร.ม. 1 นอน 1 น้ำ ฟรีเฟอร์ 2,250,000 บาท - คอนโด ขาย
เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 239738
2018-06-30 00:29:42.0
Add to wishlist

เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 11000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร - 3950000 บาท ติดต่อคุณ phachara patsuri

เลขที่: 212085
2017-10-18 20:05:02.0
Add to wishlist

เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

phachara patsuri

0805216644

ขาย 3950000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร - 1550000 บาท ติดต่อคุณ phachara patsuri

เลขที่: 212075
2017-10-18 18:13:31.0
Add to wishlist

เอ สเปซ รัชดา-สุทธิสาร

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

phachara patsuri

0805216644