ราคา 416156.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 13004.88 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 32
เลขที่ห้อง A2-G2714
โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ The President Sukhumvit-Samutprakan

pop wong
0868025609
2020-09-04 17:16:32.0
เลขที่ประกาศ: 296830
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03545 ขายดาวน์ คอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ The President Sukhumvit-Samutprakarn คอนโดมิเนียม ติดถนนสุขุมวิท ตำบลท้ายบ้านใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ เนื้อที่ 32 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 32 พร้อมที่จอดรถ (ห้องเลขที่ A2-G2417) *การตกแต่ง* -แอร์ โต๊ะเครื่องแป้ง+กระจกเงา ตู้เสื้อผ้า ชุดเฟอร์นิเจอร์วาง TV ตู้วางรองเท้าฉากกั้นอาบน้ำ กระจกนิรภัย ชุดครัวบิวท์อิน เตาไฟฟ้า ที่ดูดควัน *สิ่งอำนวยความสะดสวก* -ส่วนกลางครบครันทันสมัย Sky lounge Fitness Yoga room Swimming pool Jacuzzi Sauna Libraby Co – working space Karaoke room -Ground floor & Rooftop garden ระบบความปลอดภัย Key card access / กล้องวงจรปิด CCTV / Security guard 24 hr. *จุดเด่นของโครงการ* -ติดสถานี BTS แพรกษา ติดห้าง โรบินสัน สมุทรปราการ ตรงข้ามห้าง บิ๊กซี สมุทรปราการ เพลิดเพลินกับวิวทะเล - แม่น้ำ -สัมผัสสายลมโชยอากาศบริสุทธิ์บนยอดตึก Sky Lounge และ Rooftop Garden -ผ่อนคลายด้วยสระว่ายน้ำ ระบบเกลือ ขนาดใหญ่ Sauna / Library และ Yoga *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -โรบินสัน สมุทรปราการ บิ๊กซี สมุทรปราการ ศูนย์ราชการ จ.สมุทรปราการ พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ -รพ.เปาโลเมโมเรีย ฟาร์มตระเข้สมุทรปราการ เมืองโบราณ นิคมอุตสาหกรรมบางปู ขายดาวน์ 416,156 บาท ราคาหน้าสัญญา 2,505,344 บาท สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-802-5609 Line: 0868025609 ป๊อบ บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด ตึกแถว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
คุณสมบัติ