ราคา 2140000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97272.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ไม่ได้ระบุ

easycondo easycondo
0992296397
2020-07-29 08:55:28.0
เลขที่ประกาศ: 289619
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : P-91403 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ วุฒากาศ ซอย กัลปพฤกษ์ บางค้อ จอมทอง 22 ตารางเมตร ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 วิว/ทิศ :วิวเมือง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และชุดครัว เครื่องใช้ไฟฟ้ามี ตู้เย็น ไมโคเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น และเครื่องซักผ้า แอร์1 ตัว ไม่มีทีวี สถานที่ใกล้เคียง:BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู ทางด่วนสุรวงศ์ ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (ท่าพระ) ศูนย์การค้าไทยช่วยไทยพลาซ่า ห้างซีคอน บางแค โรงพยาบาลเยาวรักษ์ โรงพยาบาลพญาไท 3 จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ ระยะ 500 เมตร BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู ระยะ 2.1 กม. ทางด่วนสุรวงศ์ ระยะ 6.4 กม. ถนน ราชพฤกษ์ แขวง บางค้อ เขต จอมทอง ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (ท่าพระ) ระยะ 2.4 กม.ห้างซีคอน บางแค ระยะ 5 กม. ศูนย์การค้าไทยช่วยไทยพลาซ่า ระยะ 2.5 กม. โรงพยาบาลเยาวรักษ์ ระยะ 1.4 กม. โรงพยาบาลพญาไท 3 ระยะ 3.8 กม. ราคาขาย 2140000 บาท ** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง] สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร : 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย Line Id : @easycondoplus E-mail : easycondoplus@gmail.com Website : easycondoplus.com Facebook: facebook.com/easycondoplus สำหรับเจ้าของ ฝากห้องเช่า ห้องขาย <<< add line : @easycondoplus.com (มีดอทคอม) ====================== ENGLISH VERSION ========================== Asset Code : P-91403 Condo for sale Ideo Wutthakat fully furnished. Size 22 SQM. studio room1 bath. Floor : 8 Furniture : Please ask the officer for the detail again. SALE PRICE : 2140000 THB TRANSFER FEE : 50% [ ** Please ask the officer to confirm again] FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT : MOBILE : +66 (0)99-669-8799 , +66(0)99-229-6397 Line ID : @easycondoplus Email : easycondoplus@gmail.com website : easycondoplus.com Facebook : facebook.com/easycondoplus For owner: Please add line : @easycondoplus.com #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent =================================================================