ราคา 2900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 89230.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 29
โครงการ Lumpini Park Riverside Rama3

Orangemyproperty
0987894197
2020-02-13 13:50:55.0
เลขที่ประกาศ: 287737
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 lumpini park riverside rama 3 อาคาร D ชั้น 29 ห้องมุม มีความเป็นส่วนตัว วิวสวย วิวแม่น้ำ ให้ทุกวันเหมือนวันพักผ่อน 1 Bed ขนาด 32.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น,ห้องครัว มี ชุดครัว เครื่องทำน้ำอุ่น เครื่องปรับอากาศ บิวท์อิน สวย พร้อมอยู่ ขายถูก ขายเพียง 2.9 ล้าน ต่อรองได้ สนใจติดต่อ พัช 098-789-4197 ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์-พระราม 3 ถนนพระรามสาม แขวง บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพมหานคร 10120 สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. Central พระราม 3 2. Lotus พระราม3 3. Homepro พระราม3 4. สะพานภูมิพล 5. สะพานพระราม 9 6. ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตต์ 7.โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ 8.เอเชียทีค เดอะ ริเวอร์ฟร้อนท์ ความสะดวกการเดินทาง 1.มีรถ Shuttle Bus รับส่งจากคอนโดไป BTS 2.MRT วิ่งระหว่างสถานีตลาดพลู-ถนนนราธิวาส สาทร สถานีที่ใกล้คอนโดมากที่สุดคือวัดดอกไม้ 3.ทางด่วนสาธุประดิษฐ์ ไปปลายทางต่างๆ สะดวกมาก 4.สะพานภูมิพล เดินทางไปมอเตอร์เวย์ สนามบินสุวรรณภูมิ พัทยา หรือออกพระราม2 มุ่งหน้าทิศใต้ 5.เดินทางไปอโศก รัชดา หรือสุขุมวิทยิ่งสะดวกมาก ใช้เวลาเพียง 15 นาที 6.ท่าเรือสาธุประดิษฐ์ ขายถูก ขายเพียง 2.9 ล้าน ต่อรองได้

วันที่เริ่มโครงการ:
2020-05-31 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Lumpini Park Riverside Rama3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Lumpini Park Riverside Rama3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายถูก 1Bed ตึก D ชั้น 29 คอนโดลุมพินีพาร์คริเวอร์ไซด์ พระราม3 ชั้นสูง 32.5 ตร.ม. วิวแม่น้ำ บิวท์อิน สวย ขาย 2.9 ล้าน พัช 098-789-4197