ราคา 24000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 336.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71466.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ Wattana Heights

Tracy Tracy
0832249945
2019-10-18 10:51:59.0
เลขที่ประกาศ: 286215
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดขนาด 335 ตารางเมตร วัฒนา ไฮทส์ (Wattana Heights) ใกล้ BTS อโศก วิวเปิดโล่ง ชั้น 17 ห้องมุม 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ระเบียงทั้ง 4 ด้าน พื้นที่ใช้สอย 335.82 ตร.ม. ชั้น 17 วิวโล่ง โครงการตั้งอยู่ใกล้สถานี BTS อโศก MRT สุขุมวิท ใกล้ห้าง Terminal 21 ราคาขาย 24 ล้านบาท For viewing, contact Tracy 083-2249945 www.ekamaicondo.com Email: info@ekamaicondo.com Line ID: tracyleebkk (Reference: TP007) --------------------------- Spacious 4 Bedroom Condo at Wattana Heights for sale at this unbeatable location 4 BR, 3 BA, 4 balconies, corner unit 335.82 Sqm, on 17th floor Located just a few minutes from BTS Asok, Terminal 21 Shopping mall. You’ll love the apartment and find this place comfortable living. Asking for 24 MB For viewing, contact Tracy 083-2249945 www.ekamaicondo.com Email: info@ekamaicondo.com Line ID: tracyleebkk (Reference: TP007)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดมิเนียมหรู ใจกลางเมือง ถนนอโศก - คอนโด ขาย
Wattana Heights

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโด Wattana Heights คอนโดใกล้ BTS อโศก ทำเลดีมาก พื้นที่ 335 ตร.ม. ชั้น 29 ขนาด 3 ห้องนอน

เลขที่: 405695
2022-07-24 17:40:06.0
Add to wishlist

Wattana Heights

ขนาดพื้นที่ 335.0 ตารางเมตร

Pim

0836461464

ขาย 30000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Wattana Heights 3 ห้องนอน 25,700,000 บาท

เลขที่: 286475
2019-11-11 14:46:49.0
Add to wishlist

Wattana Heights

ขนาดพื้นที่ 336.0 ตารางเมตร

Homefinder Bangkok